Wasanni mafi kyau don kunna Zoom tare da dangi da abokai


Wasanni mafi kyau don kunna Zoom tare da dangi da abokai

 

A wannan lokacin na nisantar da jama'a saboda Covid-19 Dukanmu muna amfani da fasahar da aka samar don aiwatar da taron bidiyo da tarurrukan kan layi, kamar su Mayar da hankaliKoyaya, kiran bidiyo na iya zama damar yin nishaɗi, shirya zaman wasan kan layi tare da abokai da dangi.

Don haka a nan muna ba ku zaɓi na wasanni masu sauƙi waɗanda za ku yi wasa. Mayar da hankali (ko a Ganawa ko wani aikace-aikacen kiran bidiyo), ba tare da zazzage software ko ƙa'idodi ba, amma ta hanyar haɗi tare da abokai da dangi, ta amfani da wasu abubuwa masu amfani kyauta waɗanda dandamalin ke bayarwa da barin ɗakin don kerawar ku da tunanin ku, don ba ku awowi shakatawa da dariya. Don amsawa ba tare da jujjuyawa ba kuma sanya komai ya zama daɗi, shawara ita ce zaɓi fewan kaɗan sigina na sauti kamar botones.

KARANTA KARANTA: Mafi kyawun wasanni masu yawa

Index()

  Gwajin gargajiya

  Lokacin da zaku iya raba gabatarwa daga kwamfutarka, zaku iya karɓar bakuncin wani review a sauƙaƙe, tare da fa'idar iya isa ga mutane da yawa a lokaci guda. Zai yiwu a yi wahayi zuwa gare ku ta hanyar wasannin telebijin kamar "Wanene yake so ya zama miliya miliyan" O "Gado" kuma shigar da mutane da yawa cikin ƙungiyoyi daban-daban don su more tare. Don haka, kada ku ji tsoron yin babban tunani da haɓaka fasaha!

  Zai yiwu a ci gaba da ƙirƙirar jarrabawa tare da takarda da alkalama, amma idan kun fi son wani abu na dijital, Kahoot na iya zuwa taimakonka. Kahoot yana ba da izini, a zahiri, don ƙirƙirar gabatarwar tambayoyin zaɓuɓɓuka da yawa, wanda kowa ya raba ta hanyar burauzar gidan yanar gizon su kuma ke sarrafa dukkan masu gudanarwa idan ya zo jefa ƙuri'a da ƙidayar ƙididdiga. Tsarin kyauta yana ba ka damar raba tambayoyin tambayoyin Kahoot tare da har zuwa mutane 10 a lokaci guda, tare da keɓaɓɓun zaɓuɓɓukan lokaci da maki.

  KARANTA KARANTA: Mafi kyawun wasannin mara kyau tare da tambayoyi (Android da iPhone)

  Sunayen lamba

  Wannan wasan yana ganin ƙungiyoyi biyu suna gasa akan hanyar yanar gizo wacce aka cika da kalmomi kuma burin ku shine share kalmomin ƙungiyar ku da wuri-wuri. Kowace kungiya nada a "manzo" wanda ke da aikin ba da alama ga abokan karatunsa don yin la'akari da kalmomi da yawa kamar yadda ya yiwu: misali kalmar "rana" zai zama alama ga duka kalmar "lokaci" wancan ta kalma "haske". A bayyane yake, mafi yawan kalmomin da kuka rubuta tare da alamu kadan, da sauri kwamitin ya share kuma mafi girman damar nasara.

  Farauta taska

  Wannan babban wasa ne wanda kuma yake bawa mutane damar tashi tsaye tare da yin aiki tare a cikin ƙungiya inda akwai mutane da yawa a kusa da kowane kwamfutar tafi-da-gidanka ko kyamaran yanar gizo. Yana yiwuwa a sanya farautar dukiyar ta fi tsayi da wahala ko gajarta da sauƙi tare da nufin tattara takamaiman abubuwa, ko abubuwan da suka cika wasu ƙa'idodi, a ko'ina cikin gidan. Don ci gaba da kasancewa gasa tsakanin 'yan wasa daban-daban, yana yiwuwa a ƙara ko rage maki gwargwadon sauri da ƙirar mahalarta cikin zaɓin abubuwa. Kyakkyawan Kula da Gida yana da cikakkun jerin mahimman ra'ayoyi don farawa.

  Kundin Tsarin Mulki

  Ta cikin allo na Mayar da hankali, wanda aka samo a sashin share, zaka iya kunna sigar kamala ta Ictionaryamus: bi da bi, kowane ɗan wasa a cikin wasan zai raba nasa kwamitin tare da wasu kuma fara zana shi. Zaka iya zaɓar da kuma tsara launuka daban-daban, girman buroshi, da ƙari don yin zanen ka na musamman da mai faɗi.

  Participan takara na farko da ya hango abin da suke zana zai karɓi batun!

  Monopoly

  Kusan kowa ya mallaki a Monopoly: kamar yadda muka gani a baya ga chessA wannan yanayin kuma, duk abin da za ku yi shi ne saita shi, ƙirƙirar sarari don kwamfutar ta zama ƙwarewar da aka raba tare da wasa. Kuna buƙatar banki biyu ko sama, ɗaya don kowane ƙungiya. Mayar da hankali, wanda kuma dole ne ya tabbatar da cewa babu wasu mutane da ke ƙoƙarin yin yaudara kuma waɗannan ma'amaloli masu nisa tsakanin 'yan wasa suna aiki.

  Wasan, a bayyane, dole ne a yi shi a kan allunan kowace ƙungiya a cikin motsi na pawns da kuma gina gidaje da otal-otal. Gaskiya ne cewa wasu haruffa, kamar su abubuwan da ba zato ba tsammani mi Dama Za'ayi rubanya su kuma wasu sassan wasan ba zasu yi aiki kwata-kwata ba, amma muhimmin abu shine a more tare a cikin hutu tare da yin hutu tare da masoya koda daga "can nesa".

  KARANTA KARANTA: Wasannin allo da parlour akan layi: haɗari, mallakoki da sauransu

  Wikipedia aiki

  Wannan wasan yana buƙatar dukkan playersan wasa suyi wikipedia buɗe akan kowace na’ura, ko kwamfutar tafi-da-gidanka, kwamfutar hannu ko waya. Duk playersan wasa dole ne su sami shafi na farawa da na ƙarshe iri ɗaya - mutumin da ya tashi daga ɗayan zuwa wancan a cikin mafi kankantar lokaci shine mai nasara. Babbar ƙa'idar ita ce, za ka iya motsawa kawai ta hanyar kundin sani ta danna ko latsa hanyoyin daga wikipedia, don haka 'yan wasa suna buƙatar yin tunani da hankali game da hanyoyin da suka yanke shawarar bi.

  Wasan Mime

  A cikin wannan wasan, tunani shine komai ... abin da ake buƙata don nishaɗi! Kowane mahalarci, bi da bi, dole ne yayi ƙoƙari ya sanya sauran suyi tsammani abu, hali, dabba kawai mimandoli. Iyakan iyaka shine tunaninku! Hakanan zaka iya yin tunani game da juya wannan wasan zuwa sigar. fim, don haka kwaikwayon taken finafinan silima, harma da kalmomi da yawa. A wannan yanayin, kafin fara kwaikwayon fim din, ya zama dole a nuna adadin kalmomin da suka yi taken sannan… ƙaddamar da ƙalubalen!

  Gane waƙar

  Wani wasa mai ban sha'awa don ba da shawara Mayar da hankali es Gane waƙar, wani irin Sarabanda Kan layi wanda zai haifar da fun da gasa. Daidai a nan shine don cin gajiyar aikin raba waƙa wanda za'a iya kunna ta danna kan gunkin share sa’an nan zuwa sashe Na ci gaba da kuma zabi labarin Raba sautin kwamfuta kawai. A wancan lokacin, za a raba sautin daga kwamfutar duk wanda aka ɗora wa alhakin zaɓar waƙar don tsammani za a raba shi ga kowa da kowa. Zai isa, sabili da haka, don fara waƙar kuma ... jira na farkon wanda zai iya ba da amsa daidai a cikin babban ƙalubalen ilimi da reactivity na kiɗa.

  Chess

  Idan ka fi son wani abu da ya fi shuru, da chess wasa ne mai sauƙin jifa Mayar da hankali. Tabbas, zaku iya yin wasan chess ta yanar gizo ko ta kowane irin saƙo, amma ciyar da lokaci don yin magana da ƙaunataccen ƙaunatacce a kan tebur ɗin zai sa ku ji kusanci. Dole ne kawai ku tuna don motsa sassan a kan allunan guda biyu don koyaushe suna da juyin halittar wasan a ƙarƙashin iko. Kuma ga wanda ya fi so, yana yiwuwa a yi wasa na kwanaki da yawa: kawai a bar tsarawar allon tare da dukkan ɓangarorin a wurin. Wannan kuma yana ba ku lokaci don tsara dabarun cin nasara!

  KARANTA KARANTA: Dara da damask kyauta akan Android, iPhone da kan layi

  Tafiya - Tafiya

  Haife shi azaman motsa jiki a ciki haɗin kai ga ma'aikata masu aiki nesa, Tafiya yanzu haka ga duk wanda yake son gwadawa kyauta.

  Mai ba da labari yana jagorantar sauran rukunin, zuwa kashi ƙungiyoyi masu gasa, suna raba faifai waɗanda ke ba da dama zabi naka kasada- Kuna buƙatar yanke shawara game da ƙungiya ta hanyar hanyar aika saƙon imel ɗin da kuka zaɓa don tabbatar da ƙungiyarku ta rayu da daddare kuma daga hanyar cutarwa.

  Alamomi

  Kunna Alamomi A cikin taron bidiyo, kuna buƙatar ɗakunan ɗakuna don yin aiki da haske mai yawa don bidiyon ba hatsi bane. Manufar wasan shine neman mai yin wasan ya kawo dabara kuma ya tsara ta domin sauran tawagarsa su iya tsammani. Waɗanda suka halarci kiran bidiyo na iya kallo, lokacin waƙa, kuma tabbatar da cewa babu zamba. Idan duk mahalarta suna da saitunan kati Alamomi a gida ma ya fi kyau.

  KARANTA KARANTA: Kunna Bingo, allon kwalliya da hakar lamba

  A wasu labaran kuma mun gani:

  • Wasanni 10 don mutane biyu suyi wasa akan PC ɗaya ko akan Intanet (HTML5)
  • Wasanni 20 kyauta don kunna wasannin kan layi da wasa akan abokai

   

  Barin amsa

  Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

  Sama

  Idan kuka ci gaba da amfani da wannan rukunin yanar gizon ku yarda da amfanin kukis. Ƙarin Bayani