Mafi kyawun shirye-shiryen kyamaran gidan yanar gizo don Windows, macOS, da Linux

Mafi kyawun shirye-shiryen kyamaran gidan yanar gizo don Windows, macOS, da Linux

Mafi kyawun shirye-shiryen kyamaran gidan yanar gizo don Windows, macOS, da Linux

 

Kuna iya samun wasu nau'ikan shirye-shiryen kyamaran gidan yanar gizo akan kasuwa. Ana amfani da wasu aikace-aikace don gwada kyamarar PC kuma duba idan ta sadar da abin da ta alkawarta. Sauran suna da ƙarin tsari na nishaɗi kuma sun haɗa da filtata zuwa hoton da aka ɗauka. Hakanan akwai zaɓuɓɓuka waɗanda zasu ba ku damar yin rikodin duk abin da aka nuna don bita a gaba.

A ƙasa akwai shirye-shiryen kyamarar kyamarar 8 mafi kyau don Windows, macOS, da Linux. Duba!

Index()

  1. Da yawaCam

  Mutane da yawa suna yin ayyuka da yawa masu amfani don taron bidiyo ko rikodin darasin bidiyo. Aikace-aikacen yana ba ka damar rubutawa da zane a kan allo, ƙara hotuna zuwa bidiyon, haɗa da siffofi, da sauransu. Hakanan yana yiwuwa a rufe hoton kyamaran gidan yanar gizo tare da fayiloli, nuna allon kwamfuta, ko ma kyamarar wayar salula.

  Mai amfani har yanzu yana iya yin gyare-gyare na launi, zuƙowa, canza haske, da amfani da matatun raɗaɗi da sakamako. Hakanan akwai zaɓi don watsa labarai kai tsaye a dandamali daban-daban kamar YouTube, Twitch, da Facebook. Ko, idan kun fi so, adana abun ciki har zuwa 720p a cikin sigar kyauta da 4K a sigar da aka biya.

  Ana iya adana bidiyo a cikin shahararrun tsari kamar MP4, MKV, MOV, da FLV.

  • MultiCam (kyauta, tare da zaɓuɓɓuka don shirye-shiryen biya tare da ƙarin fasali kuma babu alamar ruwa): Windows 10, 8 da 7 | macOS 10.11 ko mafi girma

  2. YouCam

  YouCam shiri ne wanda ke ba da kayan aiki don aiki da wasa. Ya dace da sabis na kiran bidiyo daban-daban da dandamali na bidiyo kai tsaye, yana da matatun kawata lokaci-lokaci. Ba tare da ambaton ɗaruruwan abubuwan haɓaka na gaskiya ba.

  Game da gabatarwar, mai amfani yana da albarkatu don ɗaukar bayanai, fifita bidiyo tare da hotuna, raba allo, da sauransu. Abubuwan haɗin sada zumunta suna ba ka damar nemo manyan fasalulluka tare da sauƙi.

  Idan ka zabi yin rikodin, ana iya ajiye bidiyon a shawarwari daban-daban, gami da cikakken HD, a cikin AVI, WMV, da kuma MP4.

  • Kuna (an biya, gwajin kwanaki 30 kyauta): Windows 10, 8, da 7

  3. Gwajin gidan yanar gizo

  Gwajin Gidan yanar gizo aikace-aikacen kan layi ne wanda ke ba ku damar gwada ayyukan da kyamarar PC ɗin ku ta bayar ta hanya mai sauƙi. Kawai shigar da gidan yanar gizon kuma sami damar maɓallin Danna nan don ba da damar isa ga masu gano kyamaran yanar gizo. To, je zuwa Gwada kyamara ta. Imar na iya ɗaukar fewan mintuna.

  Zai yiwu a san bayanai kamar ƙuduri, ƙimar kuɗi, adadin launuka, haske, haske, da sauransu. Baya ga janar janar, mai amfani na iya kimanta ƙarin takamaiman fannoni kamar ƙuduri, ƙimar firam da makirufo. Hakanan akwai zaɓi don yin rikodin bidiyo akan gidan yanar gizon kanta kuma adana shi azaman WebM ko MKV.

  • Gwajin kyamaran yanar gizo (kyauta): Yanar gizo

  4. Kyamarar Windows

  Windows kanta tana bayar da tsarin kyamaran gidan yanar gizo na asali. Kamarar Windows hanya ce mai sauƙi amma aiki, musamman ga waɗanda kawai ke buƙatar ayyuka na asali. Ta hanyar kunna Yanayin ƙwararru a cikin saitunan, zaku iya daidaita daidaitaccen farin da haske.

  Don kasancewa koyaushe a cikin firam, aikace-aikacen yana da wasu ƙirar grid. Hakanan akwai zaɓi don canza ƙimar bidiyo tsakanin 360p da Full HD da mita, amma koyaushe a 30 FPS. Ana adana sakamako a cikin JPEG da MP4.

  • Kyamarar Windows (kyauta): Windows 10

  5. Kayan wasan gidan yanar gizo

  Kayan kyamaran yanar gizo aikace-aikace ne na kan layi mai sauƙi ga duk wanda ke neman matattara masu nishadi don ɗaukar hoto tare da kyamaran yanar gizon. Kawai zuwa gidan yanar gizon kuma danna Shirya? Murmushi!. Idan burauzar ta toshe hanya, ba da izini don amfani da kyamarar PC.

  Saika danna maballin Al'ada don ɗora dukkan tasirin da ake da su. Akwai hanyoyi da yawa, gami da kaleidoscope, salon fatalwa, hayaki, tsohon fim, zane mai ban dariya, da ƙari mai yawa. Zaɓi abin da kuke so sannan kuma zuwa gunkin kyamara don yin rajista.

  Ana iya adana sakamakon a kan PC ko a iya raba shi akan Twitter, Hotunan Google ko Tumblr.

  • Kayan wasan gidan yanar gizo (kyauta): Yanar gizo

  6. OBS Studio

  Fiye da shirye-shiryen kyamarar yanar gizo kawai, OBS Studio an san shi don dacewa tare da duk manyan ayyukan watsa shirye-shiryen bidiyo. Daga cikin su, fizge, Facebook Gaming da YouTube.

  Amma tabbas hakanan yana baka damar yin rikodin hoton kamararka ka kuma adana abubuwan a cikin MKV, MP4, TS da FLV. Theudurin zai iya kaiwa daga 240p zuwa 1080p.

  Aikace-aikacen yana da kayan aikin gyara da yawa waɗanda zasu iya sa kayanku su zama ƙwararru. Daga cikin su akwai sifofin gyara launi, koren shimfidawa, hadawar tashar sauti, rage kararrawa, da ƙari.

  • OBS nazarin (kyauta): Windows 10 da 8 | macOS 10.13 ko mafi girma | Linux

  7. GoPlay

  GoPlay na iya zama kyakkyawan zaɓi don masu farawa, amma suna so su guje wa abubuwan yau da kullun. Shirin yana ba da ayyuka don rubutu akan allon, da kuma don saka hotuna. Za'a iya rikodin bidiyo har zuwa 4K a 60fps kuma a shirya su a cikin edita mai ciki.

  Aikace-aikacen kuma yana ba ku damar yin rikodin allon PC ɗin ku kuma yin bidiyo kai tsaye. Siffar kyauta ta aikace-aikacen tana ba ku damar yin rikodin bidiyo na mintina 2 kawai, tare da alamar ruwa. Ana iya adana sakamakon a cikin MOV, AVI, MP4, FLV, GIF ko a cikin sauti.

  • Je zuwa wasa (kyauta, tare da cikakkiyar sigar da aka biya): Windows 10, 8 da 7

  8. Apowersoft Free Online Screen Recorder

  Mai rikodin allo na Apowersoft Free Online ya dace da waɗanda suke buƙatar yin rikodin allon PC yayin kallon hotunan kyamarar yanar gizo. Shafin yana ba da albarkatu don rubutu kyauta a kan allo da kuma haɗa siffofi. Komai yana kan layi, amma kafin ka fara, kana bukatar sauke wani makamin roka kadan babu PC.

  Ana iya adana sakamakon a kwamfutarka azaman bidiyo ko GIF, adana shi zuwa gajimare, ko sauƙaƙe akan YouTube da Vimeo. Za'a iya saita ƙuduri azaman ƙarami, matsakaici ko babba.

  • Apowersoft Free Online Screen Recorder (kyauta): Yanar gizo

  SeoGranada ya bada shawarar:

  Barin amsa

  Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

  Sama

  Idan kuka ci gaba da amfani da wannan rukunin yanar gizon ku yarda da amfanin kukis. Ƙarin Bayani