Aikace-aikace 7 mafi kyau waɗanda suka canza launin gashi a ainihin lokacin

Aikace-aikace 7 mafi kyau waɗanda suka canza launin gashi a ainihin lokacin

Aikace-aikace 7 mafi kyau waɗanda suka canza launin gashi a ainihin lokacin

 

Manhajar da ke canza launin gashi na iya zama da amfani duka don nishaɗi da yaudarar abokai da kuma taimaka muku yanke shawarar abin da za ku yi inuwa da shi. Waɗannan ƙa'idodin suna ba ka damar gwada sabon yanayi kafin zuwa salon, sau da yawa a zahiri. Saboda haka, akwai ƙananan haɗarin yin nadama daga baya.

Index()

  1. Launin gashi

  Launin gashi yana ba da salo iri-iri na canza launi, kamar su sau uku, oscuro, girma ko duk akan gashi. Lokacin buɗe aikace-aikacen, mai amfani yana fuskantar hoto daga kyamara, amma kuma yana yiwuwa a yi amfani da hoto daga wayar hannu. Kawai zaɓa launuka a ƙasan allon.

  Akwai zaɓuɓɓuka masu ƙarfin zuciya, kamar launuka daban-daban na kore, shunayya, shuɗi da mafi yawan abubuwa, kamar su launin fari, launin ruwan kasa da ja. Aikace-aikacen yana ba ku damar raba allo don kwatanta hotuna a ainihin lokacin. Kodayake ba mai hankali bane, kawai taɓa allon don ɗaukar hoto ko taɓawa ka riƙe don rikodin bidiyo.

  • Launin gashi (kyauta, tare da sayayya a cikin aikace-aikace): Android | iOS

  2. Kalli Fabby

  Gano yadda za ku yi kama da sabon launin gashi a ainihin lokacin

  Fabby Look aikace-aikacen Google ne na gwaji wanda aka kirkireshi musamman dan kusan canza launin gashi. Aikace-aikacen sautin yana faruwa a ainihin lokacin. Kawai taɓa mabuɗin kuma kalli canjin lokaci. Akwai zaɓuɓɓuka na gargajiya, kamar masu launin fari, ja, launin ruwan kasa da launin toka, har ma da waɗanda ba na al'ada ba, kamar shuɗi, ruwan hoda, lemu, da sauransu.

  Idan kuna son sakamakon, zaku iya ɗaukar hoto, a cikin murfin a tsakiyar allon, kuma a sauƙaƙe raba shi akan Facebook, Instagram, Snapchat, da sauransu. Shirin ba shi da hadaddun ayyuka, amma kuma ba shi da keɓancewa ko kayan gyara.

  • Fabby duba (kyauta): Android | iOS

  3 Instagram

  Instagram ba takamaiman aikace-aikace bane don canza launin gashi, amma yana da matattara da yawa waɗanda zasu ba ku damar amfani da sababbin tabarau a ainihin lokacin. Don yin wannan, kawai je zuwa Labarun, gungurawa daga sandar tasiri daga dama zuwa hagu, har zuwa ƙarshe. Sannan zaku ga zaɓi Tasirin Bincike, cewa ya kamata ka taba.

  A kan allon da ya bayyana, je zuwa gunkin ƙara girman gilashi, wanda ke saman allo a hannun dama. A cikin filin bincike, shigar da kalmomi kamar gashi kala-kala o launin gashi kuma zaku ga yawan zaɓuɓɓukan tacewa waɗanda suke ba da ayyuka.

  Kunna dee da kake so sannan Don kwarewa. Za a kai ku zuwa allon buga Labarun, inda zaku iya ɗaukar hotuna da rikodin bidiyo, kamar yadda kuke yi tare da kowane matatar.

  Jagora Boyayyun Matatun da Tasirinsu a cikin Labarun Instagram - Duba Yadda ake Sami yayi bayanin darasin dalla dalla.

  • Instagram (kyauta): Android | iOS

  4. Gyaran gashi

  K-POP na'urar kwaikwayo na kwalliya

  Gyaran gashi ya samo asali ne daga gashin masu fasaha na nau'ikan kiɗan K-Pop na Koriya ta Kudu. Aikace-aikacen yana ba ka damar tafi sama hoto daga Gidan Hoto ko ɗauka anan. Mai amfani dole ne ya fara zaɓar aski sannan ya ci gaba tincture don canza farar.

  Akwai zaɓuɓɓukan launuka da yawa da ke akwai, gami da na zamani kamar lilac, ruwan hoda, shunayya, da kore. Dukansu salon gyara gashi da launi ana iya daidaita su don zama kamar na halitta ne sosai.

  • Gyaran gashi (kyauta): Android

  5. Kayan kwalliyar YouCam

  Duk da mai da hankali kan tasirin kayan shafa, MakeCam Makeup yana da ingantaccen fasali don canza launin gashi a ainihin lokacin. Mai amfani na iya gwada salo kala biyu, ya dace da ainihin inuwar sa, ko ya shafa inuwa ɗaya kawai.

  Zai yiwu a daidaita ƙarfi, haske, da rufin launi ko nawa za a haɗa shi da sautinsa na asali. Idan kuna son sakamakon, aikace-aikacen ba ku damar ɗaukar hoto kawai ba, har ma don yin rikodin bidiyo tare da matatar.

  • Kayan kwalliyar YouCam (kyauta, tare da sayayya a cikin aikace-aikace): Android | iOS

  6. Fata mai gashi

  Fenti Mai Launin Gashi yana ba ka damar ɗaukar hoto a kan wurin ko amfani da wanda yake a Laburaren. Bayan haka, dole ne mai amfani ya zaɓi, a cikin hoton, yankin gashin sannan ya taɓa sautin da yake son amfani da shi. Zaka iya zaɓar launi ɗaya don zana komai kuma ƙara wasu a cikin strandan madauri.

  Idan kanaso, harma zaka iya kirkirar kalarka ta amfani da zabin Colorara launi. Za'a iya adana sakamakon a wayar ko a raba shi a cikin wasu aikace-aikacen.

  • Gwanin gashi (kyauta, tare da sayayya a cikin aikace-aikace): iOS

  7. Mai canza launin gashi

  Canjin Launin Gashi yana da tsari mai kama da Gwanin Launin Gashi don Android. Aikace-aikacen yana ba ku damar amfani da hotuna daga Gidan Hoto ko ɗaukar su a kan tabo. Bayan haka sai kawai a matsa kan launin da ake so sannan a shafa shi a kan yankin gashi da yatsanka. Zai yiwu a yi amfani da sautuna da yawa a cikin hoto iri ɗaya har ma da launi sauran abubuwa na hoton.

  Hakanan, mai amfani na iya canza ƙarfin launi, yana sa tasirin ya zama mai gaskiya. Aikace-aikacen yana ba da zaɓuɓɓuka don raba sakamakon a kan hanyoyin sadarwar jama'a ko adana shi a kan na'urar. Ana iya tambayarka ka bashi tauraro biyar. Ba lallai bane kuyi haka don samun damar kayan aikin.

  • Mai canza launin gashi (kyauta): Android

  SeoGranada ya bada shawarar:

  • Mafi kyawun askin gashi da masu kwaikwayon launi don canza kamanni
  • Aikace-aikacen yana canza jinsi kuma ya sanya ku maza ko mata; ga yadda ake amfani da shi
  • Aikace-aikace waɗanda zasu taimaka tare da kayan shafa

  Barin amsa

  Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

  Sama

  Idan kuka ci gaba da amfani da wannan rukunin yanar gizon ku yarda da amfanin kukis. Ƙarin Bayani