10 mafi kyawun masu kallon hoto don maye gurbin manhajar Windows

10 mafi kyawun masu kallon hoto don maye gurbin manhajar Windows

10 mafi kyawun masu kallon hoto don maye gurbin manhajar Windows

 

Mai kallon hoton Windows 10 na asali bai shahara sosai da masu amfani da tsarin ba. Galibi, saboda jinkirin buɗe hotuna da kasancewa mai dacewa tare da formatsan tsari. Hakanan, ana iyakance ayyukan gyara da ke akwai.

Idan kuna neman wasu hanyoyin zuwa shirin, mun lissafa mafi kyawun masu kallon hoto kyauta guda 10 da zaku sauke akan Windows PC ɗinku. Duba!

Index()

  1. Hoton Hoton FastStone

  Weightarami mai sauƙin amfani, Mai Saurin Hoton Hotuna yana ba ka damar duba hotuna a cikin cikakken allon, zuƙowa, da duba bayanan EXIF. Za'a iya aiwatar da kewaya cikin jaka ta hanyar babban menu. Ana samun kayan aikin a cikin mashaya a ƙasan allo.

  Dace da dama kari, shi ma yana ba da ayyukan gyara. Waɗannan sun haɗa da girbi, sakewa, cire jan ido, da daidaita haske. Hakanan yana yiwuwa a yi nunin faifai, saka rubutu da lambobi akan hotuna, tare da sauran zaɓuka.

  • Mai kallon Hoton Hoto (kyauta): Windows 10, 8, 7, Vista da XP.

  2. Winaero Tweaker

  Winaero yana da ayyuka da yawa don tsara saitunan Windows da fasali. Daga cikin su, akwai zaɓi don kawo tsarin kallon hoto na zamani zuwa Windows 10.

  Don yin wannan, buɗe shirin kuma bincika Foto a cikin akwatin bincike. danna kan Samo kayan aikin yau da kullun / Kunna Hoton Windows verr. To, je zuwa Kunna Hoton Windows verr.

  Za a kai ku zuwa tsoffin saitunan aikace-aikacen. Danna aikace-aikacen da aka bayyana a cikin Viewer Photo, kuma a cikin jerin da ya bayyana, je zuwa Mai Hoto na Windows. Haka ne, zai kasance a can cikin zaɓuɓɓukan, kamar tsohuwar zamanin.

  • Winaero Tweaker (kyauta): Windows 10, 8 da 7

  3. Gilashin Hotuna

  Ofaya daga cikin kyawawan shirye-shiryen haɓakawa akan jerinmu. ImageGlass yana ba da albarkatu ga waɗanda ke neman kyakkyawar kallon hoto, ba tare da ƙari ba. Aikace-aikacen yana baka damar juya hoton a kwance da kuma a tsaye, tare da daidaita faɗi, tsayi ko mamaye dukkan allo.

  Hakanan zaka iya danganta kari zuwa takamaiman editoci na hoto, misali, kawai buɗe PNG a cikin Photoshop. Hakanan zaka iya zaɓar ko don nuna allon kayan aiki, allon hotuna, da kuma duhu ko bayanan baya.

  Shirin yana tallafawa fayiloli a cikin tsari sama da 70, kamar JPG, GIF, SVG, HEIC, da RAW.

  • Hoton Hotuna (kyauta): Windows 10, 8.1, 8, SP1, 7

  4. JPEGView

  Haske, sauri da aiki kalmomi ne da zasu iya fassara JPEGView. Aikace-aikacen yana haskaka hoto, tare da maɓallin kayan aiki tare da ƙananan gumaka da gumaka. Ana nuna shi ne kawai lokacin da linzamin kwamfuta ke shawagi a ƙasan allon. Bayanai game da hoto, gami da tarihin tarihi, ana iya duba su ta danna harafin i.

  Idan ka matsar da mai nunawa ƙasa, wasu zaɓuɓɓukan gyara masu ban sha'awa suna nuna. Daga cikinsu, kayan aiki don daidaita bambanci, haske da jikewa, canje-canje na inuwa da damuwa. Yana tallafawa JPEG, BMP, PNG, WEBP, TGA, GIF da TIF.

  • Dubawa (kyauta): Windows 10, 8, 7, Vista da XP

  5. 123 Mai Kallon Hotuna

  123 Photo Viewer ya fita waje don goyon bayansa ga tsare-tsaren masu wahalar samu a wasu masu kallon hoto na Windows, kamar LIVP, BPG da PSD. Aikace-aikacen yana ba ka damar zuƙowa tare da dannawa ɗaya kuma yana da gajerun hanyoyin mabuɗan don sauƙin amfani.

  Kari akan haka, yana da ayyuka na edita daban-daban, kamar su masu tacewa, hade hoto, da sanya rubutu. Har ila yau shirin yana goyan bayan haɓaka motsi, kamar GIF, APNG, da WebP. Iyakar abin da ya rage shine yin ma'amala da sigar sigar da aka biya akan allon gida.

  • 123 Mai Kallon Hotuna (kyauta): Windows 10 da 8.1

  6. IrfanView

  IrfanView ɗan kallo ne mai sauƙin nauyi, mai sauƙin amfani tare da maɓallin sauƙin samun dama don ɗab'i, yanki yanki na hoton, da kallon bayanan EXIF. Shirin yana da aikin canza fasali, kamar daga PNG zuwa JPEG a sauƙaƙe.

  Hakanan zaka iya saka alamar ruwa, ƙara kan iyaka, da yin gyaran launi. Har yanzu game da yin gyara, mai amfani na iya sake girman fayil ɗin kuma ya juya shi, ya yi amfani da matattara da sakamako, har ma ya canza launi ɗaya zuwa wani.

  Manhajar na iya zama ba ta da hankali ga waɗanda ba su da ƙwarewar gyarawa. Hakanan, don amfani dashi a cikin Fotigal, kuna buƙatar saukarwa da shigar da fakitin yare wanda ake samu daga gidan yanar gizon mai haɓaka. Amma aikin yana da sauri.

  • Irfanview (kyauta): Windows 10, 8, 7, Vista da XP
  • Shirye-shiryen harshen IrfanView

  7. XnView

  XnView wani zaɓi ne na mai kallon hoto wanda ya zo tare da ƙarin ƙarin fasali. Kodayake ba ɗayan zaɓuɓɓukan abokai bane dangane da amfani, yana dacewa tare da samfuran 500 kuma yana ba da damar ayyuka. Tsakanin su, sake suna da canza fayiloli masu yawa lokaci guda.

  Hakanan zaka iya sake girman girman hotuna da amfanin gona, zana su, da gyara idanun ja. Hakanan akwai damar daidaita al'amura kamar haske, bambanci, jikewa, tabarau, da sauransu.

  • XnView (kyauta): Windows 10 da 7

  8. Ruwan Ruwan Zuma

  Nauyi mai sauƙi da sauƙin amfani, HoneyView yana ba da haske ga ainihin abubuwan da ake sa ran mai kallon hoto. Wato, zuƙowa ciki da waje, juya hoto kuma zuwa na gaba ko koma baya.

  Ana iya samun damar samun damar bayanin EXIF ​​da sauri ta hanyar maballin a saman hagu na allon. Bayan samun tsarin fasalin tsari, shirin yana ba ku damar duba fayilolin matsewa ba tare da rage su ba.

  • AmmarKara (kyauta): Windows 10, 8.1, 8, 7, Vista da XP.

  9. sunaye

  Nomacs yana da kamannin kamanni na mai duba hoto na Windows mai kyau. Sabili da haka, duk wanda yake son shirin Microsoft bai kamata ya sami matsala wajen amfani da wannan aikin ba. Amma nuni kanta, yana baka damar sauya yanayin tsakanin cikakken allo, 100% ko na farko.

  Hakanan zai yiwu a juya, sake girman hoto da amfanin gona ta amfani da maɓallin haske. Software ɗin yana ba da kayan aikin gyare-gyare daban-daban kamar daidaitawar jikewa, ƙirƙirar gunkin PC, da ƙari.

  • nomacs (kyauta): Windows 10, 8, 7, Vista, XP da 2000

  10. Hotunan Google

  Mai kallo kawai a kan layi a jerinmu, Hotunan Google na iya zama zaɓin waɗanda suke son adana duk fayiloli a wuri guda. Aikace-aikacen hannu yana ba ka damar ajiyar hotuna ta atomatik da samun dama gare su daga mai bincike.

  Idan kuna so, zaku iya loda hotunan da aka adana akan PC da Google Drive zuwa sigar yanar gizo na shirin. Sabis ɗin yana da bincika batutuwa da wurare da kayan aikin gyara mai sauƙi. Hakanan yana da majalisu na atomatik da abubuwan tunawa daga rana ɗaya a cikin shekarun da suka gabata.

  Abin da zai iya zama koma baya ga wasu shine buƙatar haɗin intanet don amfani da shi.

  • Hotunan Google (kyauta): Yanar gizo

  Saita sabon mai kallo hoto azaman tsoho

  Windows tana bayyana tsarin tsarin ƙasa kamar mai kallo na asali. Wato, za'a yi amfani dashi don buɗe duk hotuna ta atomatik. Don sauyawa zuwa shirin da aka zazzage, kawai bi matakan da ke ƙasa:

  1. Danna-dama-dama hoto, kuma a cikin menu wanda ya buɗe, danna Bude tare da;

  2. Kamar yadda kuke kallon wasan kwaikwayon a cikin jerin da aka nuna, zaɓi Zaɓi wani aiki;

  3. Kafin danna gunkin shirin, bincika akwatin da yake gaba Koyaushe yi amfani da wannan aikace-aikace don buɗe fayiloli .jpg (ko menene tsawo hoton yake);

  4. Yanzu, danna shirin kuma tabbatar kan To.

  Idan ba za ku iya samun sunan shirin ba, gungura ƙasa jeren kuma je zuwa Appsarin apps. Idan har yanzu ba ku iya samun sa ba, danna Bincika wani aikace-aikacen akan wannan PC. A cikin akwatin da yake buɗewa, rubuta sunan shirin a cikin sandunan bincike.

  Lokacin da ka samo shi, danna shi sannan maɓallin Bude. Sannan maimaita matakan da ke sama, za a haɗa aikace-aikacen tsakanin zaɓin aikace-aikacen.

  SeoGranada ya bada shawarar:

  • Kyakkyawan 'yan wasan bidiyo don PC da Mac
  • Mafi kyawun editocin rubutu na kan layi

  Barin amsa

  Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

  Sama

  Idan kuka ci gaba da amfani da wannan rukunin yanar gizon ku yarda da amfanin kukis. Ƙarin Bayani